thuocantoan.vn
ZIKAFIX - Thuốc An Toàn
THÀNH PHẦN Dextromethorphan hydrobromid …………….5 mg Guaifensin……………………………. 10 mg/5ml Clorpheniramin maleat…………………. 1,335 mg CHỈ ĐỊNH Thuốc được điều trị trong các trường hợp: Ho khan, ho do dị ứng, ho do cảm cúm LIỀU LƯỢNG VÀ CÁCH SỬ DỤNG Trẻ em từ 2 – 6 tuổi: Uống 5ml/ 1lần (tương đương với 1 thìa cà … Read more